Ndoto za makundi

Post a Comment. Pages Home. Monday, April 20, Sasa tuangalie tabia za kila kundi na mienendo yao. SANGUINE -Wana uwezo wa kawaida kiakili mara nyingine mdogo -Ni wacheshi sana -Watu walio na maneno mengi na wasiopumzika kuongea -Wanajisikia raha sana pale wanapokuwa wakiongea na watu wengine wakiwasikiliza -Wanapenda kuanika mambo yao binafsi mbele ya wengine -Waigizaji wa kuchekesha wengi ni wakutoka katika kundi hili -Wanapenda sana kujisifu na kujikweza -Wanapenda sana kusifiwa hata kwa mambo ambayo hayana uhalisia -Wanataka sana kuonekana mbele ya watu kwa kila jambo wanalolifanya.

Ikitokea ajali huwa watu wa kwanza kujitokeza eneo la tukio na kuanza kutoa msaada; lakini akiondoka pale anasahau kila kitu na hata kama ametumwa akalete ambulance, anaweza kuanza kufanya shughuli zake nyingine -Muda wote wako nadhifu ni wakereketwa wa masuala ya usafi na unadhifu -Wana kiherehere sana.

ndoto za makundi

Mfano ni Petro mtume wa Biblia: alipenda kujaribu kila kitu alipomwona Yesu anatembea juu ya maji alitaka na yeye kufanya hivyo alipenda kufahamu kila kitu aliuliza habari za siku za mwisho alipenda kujionesha kuwa ni jasiri aliahidi kuteswa na Yesualikuwa ni muoga sana alimkana Yesu mara tatu kwa kuhofia kuteswa na wayahudialikuwa ni mwinjilisti wa kutumainiwa alihubiri siku ya Pentekostealikuwa ni mwepesi wa kukubali pindi anapokosolewa alikiri makosa baada ya kuonywa na Paulo juu ya upotoshaji wake wa kuhubiri kuwa hakuna wokovu kwa wasiotahiriwa.

Email This BlogThis! Location: East Africa. Newer Post Home. No comments:.

DREAMS | MAANA YA NDOTO 12 KIBIBLIA AMBAZO WATU WENGI HUWA WANAOTA

Subscribe to: Post Comments Atom. Popular Posts. W atu wengi wanaugua magonjwa ya tumbo lakini ni wachache wanaofahamu kuhusu ugonjwa wa amoeba unaosababishwa na uchafu wa mazingir Wengine hubadili meno yaliyotoboka na kununua bandia il Mara nyingi ujauzito huambatana na changamoto mbalimbali, ikiwamo kuumwa mara kwa mara hasa kwa kina mama ambao wanaishi katika mazing Bamia ni miongoni mwa mboga ambazo baadhi huziona ni za kawaida wanapozitumia kwenye milo yao.

Licha ya kuwa mboga, bamia ina faida Kuusafisha mfumo wa damu Matibabu ya uvimbe wa tezi ya shingo yanapaswa kuanza kwa kuusafisha mfumo wote wa damu na kuanzisha mat Kuzaliwa kwa mtoto ni moja ya miujiza mikuu ya Mungu ya uumbaji.SIJUI wewe ulikuwa una malengo gani wakati unafikiria kuwa na ambaye unaye; wapo ambao walikuwa na malengo kwamba akiwa na mwanaume, maana yake awe ndio sawa na mashine ya kutolewa fedha maarufu kama ATM.

Ikiwa ulichokuwa unatafuta ni mwanaume au mwanamke ambaye kwako atakuwa ni ATM, kwamba ndiye awe anakupa kila kitu unachotaka, ikiwa hatakuwa na fedha si rahisi mkaendelea kuwa na uhusiano mzuri, kwa kuwa mpango wako haukuwa mapenzi, bali kuchuma fedha na kula raha. HAPA tunazungumza kuhusu mapenzi kama kawaida yetu. Leo nimekuja na mada ambayo naamini itawagusa wengi. Marafiki zangu, kusaidia katika mapenzi ni jambo zuri tena lenye mantiki sana.

Suala la kusaidiana si la upande mmoja. Linaweza kuwa kwa wote, kwa mwanaume au mwanamke. Ni kati ya nguzo muhimu katika mapenzi, lakini kwa bahati mbaya kuna wale ambao wamekuwa na tabia ya kupenda sana fedha!

Unajua wenzi wanajuana kulingana na wanavyoishi, hivyo ni rahisi sana kumgundua mwenzako kama anapenda sana fedha au ni kweli ana tatizo linalohitaji msaada wako. Hii ni kasoro, lakini haimaanishi kwamba ndiyo sababu ya kuachana. Katika mada hii ipo dawa ya namna ya kudumu katika mapenzi motomoto na mwenzi wa aina hii. Umewahi kukutana na maneno ya aina hii?

SAIKOLOJIA : PATA KUFAHAMU MAKUNDI MANNE YA TABIA ZA BINADAMU.

Bila shaka jibu ni ndiyo. Si hivyo tu, wapo wanaume pia ambao ni kero kwa wapenzi wao, yaani wamegeuka wanaume kama mabinti kwa tabia zao za kutegemea kupewa kila kitu na wapenzi wao hata kama wanao uwezo wa kuvipata vitu hivyo kama watajishughulisha. Ninachotaka kusema leo ni kwamba, mapenzi ya kweli hayana uhusiano wowote na fedha, ukiona mpenzi wako anaweka fedha mbele na ukishindwa kumpatilizia anachokitaka anakasirika, jua penzi lake lina walakini, hakupendi bali anataka kukutumia kisha kukuacha.

Katika mapenzi hatukatai suala la kusaidiana, mpenzi wako akiwa na shida fulani akaomba umsaidie, kama unao uwezo msaidie na kama huna mueleze ukweli kisha muangalie namna nyingine ya kumsaidia.

Itakuwa siyo busara kama utakuwa na tatizo lakini ukaona kwamba ukimweleza mpenzi wako ataona unamchuna. Wapenzi wanaopendana kwa dhati hawachunani bali wanasaidiana na hili ni kwa pande zote mbili. Kinachokera ni kutoishiwa na matatizo na wakati mwingine unakuta kuchuna kwingine ni kwa mambo ya starehe. Katika mazingira hayo unadhani mpenzi wako atashindwa kukuchoka? Akikuacha kwa sababu hiyo utamlaumu?

Kimsingi ukiwa na mpenzi mwenye tabia ya kutaka kukuomba fedha kila wakati tena katika matumizi mengine ambayo siyo ya msingi, mbinu zifuatazo ni muhimu kuzifuata. Twende tukaone. Usiwe mtu wa kutoa ahadi za uongo, mara nitakununulia hiki na kile. Mwanaume hatakiwi afahamike siku ana fedha au hana. Maana kuna wenzangu ambao siku za mishahara wanabadilisha hadi kutembea! Utakuta kila kitu ananunua yeye, hata nauli ya basi analipa, wakati mpenzi wake ana kazi yake.

Ifike wakati kwa makusudi, mwanaume ampe majukumu ya kufanya mpenzi wake, hiyo itamsaidia mwanamke kujua namna fedha zinavyokuwa hazitoshi na ataweza kubana matumizi. Hii inaweza kumjengea imani mpenzi wako kuwa unazo! Unachotakiwa ni kudhibiti mapema matumizi yako hata kama fedha itakuwepo.

Ifahamike kuwa kutoa hakushibishi uhitaji, kadiri unavyotoa ndivyo unavyoongeza mahitaji. Weka maisha yako katikati usijidai tajiri kumbe ni kapuku tu. Jenga tabia ya kumsaidia mwenzako ili siku na wewe ukiwa na tatizo akusaidie. Kitu unachotakiwa kukiepuka ni kuwa tegemezi hadi unakuwa kero. Kumbuka kumpiga mizinga mpenzi wako kila mara kunapunguza mapenzi hivyo epukana na tabia hiyo. Kila mmoja anataka mwongozo wa maisha yake uendane na halmashauri ya ubongo wake.

Hufanya hivyo, bila kujua kuwa kuna kikomo fulani ndani yake. Akili na matakwa ya moyo, wakati mwingine vinaweza kukupoteza.Unajimu au Astrolojia ni elimu juu ya uhusiano kati ya nyota na maisha ya binadamu duniani.

Astrolojia ina misingi tokea enzi za zamani wakati sayansi ilipokuwa ya chini na imani za kiroho na kiungu zikiwa za kiwango cha juu katika jamii nyingi. Alama za nyota zinabashiri tabia na haiba ya binadamu katika dunia. Mpangilio au nafasi ya sayari katika mzunguko wake angani unaaminika kuleta athari kwa binadamu na matukio katika dunia.

Kuna alama 12 za kiastrolojia. Kila moja ina mvuto wa nguvu wa kipekee toka katika nyota. Hizi ni elementi nne zinazoongoza astrologia. Kila kimojawapo kinabeba tabia fulani. Kila alama ya nyota 12 zimegawanyika pia katika makundi mengine matatu ambayo ni:.

Ni alama ya hewa. Mwenye nyota ya mizani anatumia muda mwingi katika kuleta usawa na haki na kusuruhisha migogoro. Kama unahitaji kusafishwa nyota, kusomewa dua, mvuto wa biashara au unasumbuliwa na mapepo na mashetani, wasiliana nae kwa simu namba : 02 59 Like Like.

You are commenting using your WordPress.

ndoto za makundi

You are commenting using your Google account. You are commenting using your Twitter account. You are commenting using your Facebook account. Notify me of new comments via email. Notify me of new posts via email. Anategemea makuu juu yake mwenyewe na kutoka kwa wengine Mwenye kujitegemea na mwenye ari ya hali ya juu Anauthubutu wa kujaribu mambo makubwa Mwenzilishi wa mambo na mbunifu Kiongozi Muongeaji Ni mwenye hisia kali na asiye na uvumilivu mkubwa.

Mwenye kuamua kwa akili na mbunifu Hana utulivu Ana mipango na malengo makubwa Mwenye kubadilika kirahisi 4 Nyota ya Kaa: Juni 21 — Julai 22 Ni alama ya maji: Anapenda kukaa nyumbani na kuwa na makazi mazuri yenye kumpautulivu ,usalama na amani Anapenda marafiki na familia.

Anapenda kuonekana na watu Sanaa ni mojawapo ya maeneo ambayo anayamudu na ambayo yanamfanya afanikiwe Wana maamuzi mazuri na ni waigizaji mahiri. Ni wenye moyo wa kutoa na wenye upendo mkubwa Ni viongozi wazuri na wenye nguvu Mwenye matumaini mazuri Mwenye kuheshimika Mshindani Mpangiliaji mzuri wa mambo ya kufanya Mwenye mvuto 6 Nyota ya Mashuke: Agosti 23 — Septemba 22 Ni nyota yenye alama ya udongo Ana mategemeo makubwa juu yake mwenyewe na kutoka kwa watu wengine Ni mwenye ujuzi na mwenye mafanikio makubwa kazini Ni mchunguzi na mdadisi wa mambo na mwenye kufanya kitu kimoja kwa wakati mmoja.

Wapangili wazuri wa muda na watekelezaji Ni mdadisi na mbishi katika kuhakikisha mambo yanafanyika kwa ukamilifu.

Nomino (N)

Ni wafanya kazi wenye umakini na ni waangalifu katika kazi zao. Mizani anatumia akili zaidi kuliko nguvu za mwili. Ni mwenye kupenda uhuru Ni mpenzi mwenye mvuto na anapenda kumridhisha mpenzi wake Rafiki Mwenye ari Hawana utulivu Waaminifu na wakweli Wanapenda safari 10 Nyota ya Mbuzi: Desemba 22 — Januari 19 Ni alama ya udongo na mwenye kuhitaji nyumba yenye amani ili kuhisi ukamilifu.

Mwenye malengomipango na matarajio makubwa Ni mtatuaji wa matatizo kwa vitendo na mapangiliaji mzuri wa mambo-Mtendaji Ni mwenye mipango na mfuatiliaji wa mipango yake Si mshirikishaji mzuri mpaka aombwe au asukumwe. Ni mpenzi mzuri na rafiki wa maisha Mgumu kubadilika Mbishi na asiyekubari kushindwa kirahisi Mfanyabiashara Mwajibikaji 11 Nyota ya Ndoo: Januari 20 — Februari 18 Ni alama ya hewa: Ni mbinafsi na asiyependa kufuata utaratibu au sheria.

Wakipekee Anaejitegemea na hupenda kuwa peke yake Mwenye huruma Muona mbali Mwenye ufahamu wa hali ya juu nma mbunifu Anafanya marafiki wa aina mbalimbali Ana utu na mwenye kudai haki Anapendwa na watu na anategeneza urafiki kwa haraka Anapenda sanaa na maisha ya anasa.

Share this: Twitter Facebook. Like this: Like Loading Wasiliana na Maalim Ally : 02 59 06 Like Like. Leave a Reply Cancel reply Enter your comment here Fill in your details below or click an icon to log in:. Email required Address never made public.

Name required.Tatehe ya kuzaliwa ni nimeota mtoto wangu amepata marathi ya cancer na niko hospital nalia niko na familia yangu na mama yangu siko naraha kabisa mtoto wangu amezaliwa tatehe 01 - ana mwaka 1 naomba kujua nini maana ya hio ndoto please. Mm nimeota nimetumbikia ktk maji machafu Lkn sikuzama kuna MTU akaja kunvuta mkono nkatoka. Nimeota nime jifnya chizi nkaingia kwenye dimbwi la maji machafu nakutok maana yake nini.

Nimeona Nimekuota hela kwenye ndoto lakini ndani ya ndoto hiyo nimepata changamoto nyingi sana pamoja na misukosuko. Ila baadae mambo yakawa sawa. Hii ina maana gani. Nmeota Nina mimba n niko clinic hii ndoto imerud mara ya pili hii manake nini? Naomba nisaidie maana ya hii nimeota nimepotea njia yani nimehangaika sana hadi kuikuta njia sahihi, mpaka naikuta njia sahihi nimehangaika nimepita kwenye tope nimelowa chepechepe to.

Nimeota nipo sokoni ila soko alina watu kuna watu kama watatu tuu na ikachinjwa kondoo nipewe. Chapisha Maoni. Machi 26, Jiepusheni na dhana nyingi, kwani baadhi ya dhana ni dhambi. Wala msipelelezane, wala msisengenyane nyinyi kwa nyinyi. Yupo katika nyinyi anaye penda kuila nyama ya nduguye aliye kufa? Mnalichukia hilo! Na mcheni Mwenyezi Mungu. Hakika Mwenyezi Mungu ni Mwenye kupokea toba, Mwenye kurehemu. Mfano wa kwanza: Umeota umetumbukizwa kwenye Kisima, tafsiri yake ni surat Yusuf Yaani Ndugu zako wanataka kukutendea uadui, lakini kwa uwezo wa Mwenyezi mungu hawatafanikiwa wanavyotaka na utakuja kuwa na uwezo wa mali na mamlaka kuliko wao.

Mfano wa Pili: Umeota ndege amekudondoshea jiwe kichwani, Tafsiri yake Surat fil Unaonywa kuwa unafanya yaliyovuka mipaka hivyo utaangamia. Mfano wa tatu: Umeota Ndege anaokuambia kitu, Tafsiri yake ni surat Naml. Habari anayokuambia ni ya kweli hivyo unatakiwa uifanyie kazi haraka. Mfano wa nne: Umeota unakurupuka na ukaambiwa kiama! Ukiota katika ndoto kitu chochote chenye Ncha kali kama kisu, mkasi, panga, shoka, msumari sindano na jamii ya vitu hivyo ndoto hiyo inaashiria wewe uliyeota kupata habari mbaya za kifo, au kufungwa, ugonjwa,kufukuzwa kazi, kuibiwa, kutapeliwa, moto 6.

Ukiota katika ndoto kitu chochote kichafu au kisichopendeza, hiyo kwa muotaji ni dalili ya kupata upinzani na bahati mbaya. Kama kupingwa katika mambo yako, kufanyiwa fitna kazini au katika biashara, kutorokwa na mke au mpenzi, kupoteza mali, kuibiwa,kupigwa, kukamatwa au polisi kupata ajali. Ukiota katika ndoto unapanda Juu kwa njia yoyote ile kama vile kupaa, kupanda ngazi kupanda kwa kamba, hiyo kwa muotaji ni dalili ya kupata mafanikio ya kimaisha, kadri unavyozidi kupanda ndio mafanikio yatakuwa zaidi.Post a Comment.

Home About Contact. Breaking News. Ndoto ni muhimu sana katika ulimwengu wa roho. Tunapokuwa tumelala, miili yetu ndo inalala lakini roho zetu hazilali. Hivyo kunakuwa na mambo mengi ambayo yanakuwa yanatendeka katika ulimwengu wa roho. Somo la ndoto ni somo pana sana na ni vigumu kuliandika nikagusia kila kipengele. Hivyo lengo la post hii ni kukupa mtaji ili uweze kuelewa maana ya ndoto chache ambazo umekuwa ukiota.

Hii itakusaidia hata unapokuwa unaomba. Kama nilivyosema mwanzo kuna ndoto za kutoka kwa Mungu Matendo " Itakuwa siku za mwisho, asema Mungu, nitawamwagia watu wote Roho yangu, na wana wenu na binti zenu watatabiri; na vijana wenu wataona maono; na wazee wenu wataota ndoto. Tembeeni kwa kumfuata Bwana, Mungu wenu; mcheni na kushika maagizo yake na kuisikia sauti yake, nanyi mtumikieni na kushikamana naye.

Ndoto ambazo zinatokana na shughuli nyingi hazina madhara yoyote kwani ni akili tu ambayo inakuwa inarudia mambo yaliyotokea au yaliyokuwa yanaendelea katika fikra za mtu. Lakini ndoto za kutoka kwa Mungu au kwa shetani siyo ndoto ambazo ni za kupuuza.

Lakini je utajuaje ndoto ya kutoka kwa Mungu au kwa shetani?? Ndoto huwa zimegawanyika katika makundi mbalimbali. Makundi makubwa mawili ni:. Ndoto ni mlango wa roho za Mungu au za shetani kuingia kwa mtu ambaye anaota. Tunasoma habari za Sulemani kuwa alipokea roho wa hekima ilikuwa kwenye ndoto 1 Wafalme — Mungu alimtokea Yakobo kwenye ndoto na kumwambia mataifa yote watabarikiwa kupitia yeye Mwanzo — Lakini pia tunasoma jinsi pepo alivyompitia Ayubu akiwa amelala Ayubu 4.

Hapa ndipo utapata lile kundi ambalo mtu anaona ndoto lakini kitu kinakuwa kinaendelea katika ulimwengu wa roho.

ELIMU YA NYOTA: Fahamu Kundi La NYOTA Yako!

Ndoto ni moja ya njia rahisi ambayo Mungu anatumia kuwasiliana na wanadamu. Zamani Mungu alikuwa anaongea na watu kupigia manabii lakini siku hizi Mungu anasema nasi kupitia Yesu Kristo Waebrania —2.Asante kwa kazi nzuri ya kuijuza jamii, ila Nina swali kuhusu ndoto yangu hii, "nimeota ndoto ninechukua konokono nyumbani na kwenda kuyatupa jalalani" je,ndoto hii ina maana gani??

Asante kwa tafsiri, ila mimi nina ndoto niliyoiota ambayo naomba tafsiri yake Niliota hivi. Niliwaona dege aina ya Tai wengijuu angani wazuri wenye manyoa laini sana wanpendeza sana ila wanazunguka juu ya anga usawa wa kitanda nilipo lala nilikuwa nawaona kutokea kitandani nilipolala naomba kusaidiwa, waweza kunitumia kupitia email yangu, smwitap gmail.

Eliza Asante kwa tafsiri, naomba maana ya ndoto nilyoota. Nimeota navalishwa kiatu. Nimeota Mvua inanyesha lakini sikuona mvua ila radi zikawa zinapiga mbali kama mita kutoka Nyumba yetu. Nikawa nimewashika wadogo zangu wawili. Zile radi zilikuwa zikipiga zinawaka moto kama BOMU na zikawa zinapiga sana lakini pale kwetu palikuwa salama hakuna radi ila tulikuwa na hofu sana kwani moto ulikuwa unalipuka sana kule kulikokuwa zinapigwa radi.

Email yangu ni "malimam2 live. Ngo'mbe kwa lugha ya kiunabii ni watu so ndoto yako inamanisha kuna mioyo ya watu inakuja kukujeruhi au kukuumiza kwa kitu au jambo fulani na kama ulifanikiwa kukimbia ina maana hao maadui hukuwaruhusu wafanye hivyo nikiwa namaanisha walishindwa kutimiza maudhui yao.

Kurudi darasani ni kurudi nyuma kiroho, au Mungu anataka kukufundisha jambo jipya ambalo hulijui au kurudi nyuma kiuchumi. Kuvaa viatu visivyo vyako maana yake ni kubeba kitu kisicho chako, kama vile LAANA au jambo lolote lisilo zuri.

Maelezo zaidi nitafute Mimi ni ndugu yako Mchungaji Amos E. Nimekuwa nikimwona Mungu kwa viwango vya juu sana. Kumekuwa na changamoto kubwa kwa wahubiri wengi kutofika vijijini kutokana na mazingira ya vijijini kuwa magumu sana. Usafiri ni mgumu, malazi, hata chakula wakati mwingine si bora sana. By Pastor Amos E. Onesmo July Shaloom,Kuota nafanya mtihani halafu unakusanywa ghafla cjamaliza,nn maanayake paster.

Ndugu yangu Upo kwenye Mapito mazuri. Nakama Upo kwenye maombi ongeza maombi Mpaka uone upokwenye mtihani na ufanya vizuri. Shalom Mtumishi wa Mungu. Nimeota nimevaa viatu ila cha mguu mmoja sio changu na nikaenda kukitafuta nikakuta viatu vingi sana ila changu sikukiona. Nabarikiwa sana ila jana niliota mabomba mawili yanatoa maji lkn kidogo kidogo ila yote yangu.

Amina mtumishi wa mungu ila katika fasri za ndoto ambatanisha na mistari ya Biblia ili kuwa na uhakika amen. Habari mtumishi, naitwa jenifer niliota nimeona nyoka weusi watatu kwenye nyumba yetu mama akafanikiwa kummua mmoja akamtupa karibu na kidimbwi cha maji ya mvua yule nyoka mweusi akafufuka na kutembea tena akamuua tena. Nimeota nakimbia bila ya viatu ikafika SEHEMU kunakikwazo Nikapita Muda wakurud kikashidwa kuvuka kikwazo nikajishikiza kwenye mti juu na chini kunashimo Lina Mavi na maji machafu Kuna watu2 nilipishana nao nikaita akaja kuniokoa nilimshukuru Sana akaomba namba ya simu nilimpa ya uongo.

Barikiwa Mtumishi. Nimeota ninkwenda kijini kwetu. Mara simba wakwa shambani kwetu na mwanangu kawafungulia nguruwe ili wasinidhuru.Facebook comments : to Jasiri gospel artist and Jasirimbarikiwa ministries Post a Comment Andika maoni yako hapa!!

You may comment here!!! Watu wengi wameshindwa kuelewa ni nini MUNGU anasema katika maisha yao kwa kuwa tuu hawaelewi pale MUNGU anapoongea na wao kwa njia ya ndoto kwa kuwa hawawezi kutafsiri kile wanachokiota. Muda mwingine ndoto zinakuwa hazina mafumbo ,Mfano ni huu. Lakini kuna ndoto zenye mafumbo tena makubwa sana na hizo ndizo tunazo jifunza namna ya kutafsiri ndoto hizo!.

Hivyo basi yatupasa kujua namna ya kutafsiri mafumbo hayo ili tuweze kupata ujumbe ambao MUNGU ametutakia. Kama hauoti ndoto unahitaji kuombewa maombi ya ukombozi na kama unaota ndoto na huelewi maana ya ndoto uliyoota pia unahitaji maombezi. Mimi na mama yako na ndugu zako tutakuja tukusujudie hata nchi? Hii inamaanisha kuto-ota Ndoto ni tatizo bali si hivyo tuu bali pia na ukii ota ndoto na kuto kuelewa ni tatizo zaidi. Vigezo pekee vitavyokuwezesha kutafsiri ndoto ya aina yeyote ile navyo ni hivi Uwe na ROHO mtakatifu.

Yusufu akawaambia, Kufasiri si kazi ya Mungu? Unapomkiri YESU na kukubali kila alichokisema basi yeye YESU huweka msaidizi ndani yako naye atakuwa akikuongoza na kukusaidia katika mambo mengi na mengineyo ni kama haya ya kutafsiri ndoto.

Basi na aitwe Danieli, naye ataionyesha tafsiri. Ndoto zote ROHO mtakatifu ndio siri pekee mwenye uwezo wa kuzitafsiri ndoto hizo tokea enzi na enzi. Na ndio maana alikuwa na uwezo mkubwa wa kufasiri ndoto. Kuna hatua sita 6 zitakazo kuwezesha kutafsiri ndoto yako. Changanua chanzo cha Ndoto yako.

Kipengele muhimu kuliko vyote ni hiki kwa kuwa ukikijua baasi hakuna ndoto utakayoshinwa kuifasiri. Ukitaka kutafsiri ndoto yako jaribu kuchanganua hiyo ndoto iko kwenye kundi lipi la vyanzo vyake.

ndoto za makundi

Kwa kuwa kuna makundi matatu ya ndoto na vyanzo vyake ambavyo ni Hizi ni ndoto rasmi ambazo huja na amani kuleta ujumbe kutoka kwa MUNGU juu yako au ya wengine kwa ajili ya kuwaombea au kuwasaidia.

Mfano: Unaota rafiki yako anauwa sana. Kama una YESU hii ndoto inakutahadharisha kuwa umuombee huyo rafiki kwa kuwa anaweza akaumwa siku si nyingi. Na unapo muombea kweli hawezi tena kuumwa. Ndoto itokanayo na MTU yaani mawazo yake. Mfano: Wewe umeota umepata fedha nyingi sana,Lakini kabla hujaota hiyo ndoto siku yako nzima uliitumia kuwaza ni namna gani utaweza kupata pesa nyingi. Hivyo basi ujue tuu hiyo ndoto ni ndoto iliyotokana na WEWE mwenyewe kwa kuwa mawazo yako mengi ya kuwaza jinsi ya kupata pesa ndio yamesababishia kupata ndoto ambayo inahusu fedha.

Ndoto itokanayo na shetani. Ndoto ambazo chazo chake ni shetani ,mara nyingi ndoto hizi huwatokea watu wengi ambao hawajaokoka au hawajakaa vizuri na MUNGU wa kweli. Mfano wa ndoto hizi: kuota unakula nyama za watu, kuota unauwa, kuota unafanya mapenzikuota unapaa,kuota unaongea au uko karibu na watu waliokwisha kufa zamani, kuota uko uchi ,kuota umewekwa kwenye jeneza,n.

Ndoto za namna hiyo zinakuwa zimetoka moja kwa moja kutoka kwenye ufalme wa giza shetani na zinakuwa na madhara kwetu. Zingine kama kuota unakula nyama za watu hizi humfanya mtu awe na mikosi yaani balaa ,unapokula vyakula vyao ndotoni wao hupanda bati mbaya na majanga katika maisha yako. Kuota uko uchi ni ndoto ambazo husababisha aibu kubwa kuja kukutokea katika ulimwengu wa mwili.

Kuota mara kwa mara unaogelea kwenye ziwa au maji yeyote ujue hizo ndoto ni za kishetani zinazo sababisha kuto kuolewa,kukosa mtoto na kushindwa kuridhika na mahusiano ya kimapenzi ulio nayo. Kwa hiyo hupelekea watu kuachana,ndoa kuvunjika au kukaa pasipo amani siku zote. Na ni YESU pekee ambaye anaweza kukuokoa na mitego hiyo ya shetani kupitia ndoto.

Watu wengi hawafanikiwi si kwa sababu hawafanyi kazi kwa bidii bali kwa sababu ya ndoto hizi za shetani husababisha mikosi na bahati mbaya na hasara katika maisha yao. Ukisha ota ndoto na ukawa huielewi hapo hapo iandike na kwa kuwa utakuwa umeshaijua imetoka katika chanzo gani?


thoughts on “Ndoto za makundi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *.

*
*
You may use these <abbr title="HyperText Markup Language">HTML</abbr> tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>